กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์เคลื่อนที่ | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
567
1

Neolution ดัน Orange Esport แข่ง Dota 2 ระดับโลก

[คัดลอกลิงก์]
:: สมาชิกใหม่ ::

คนที่428
เพศ ชาย
กระทู้ 90
โพสต์ 197
พลังน้ำใจ372
สตางค์418
เครดิต900
ออนไลน์107
สถานะ

เชิญสมัครเข้าร่วมเป็นสมาชิก Ozazic เพื่อเข้าถึงเนื้อหา ได้อย่างสมบูรณ์

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

Neolution สนับสนุน Orange Esport เต็มตัว มุ่ง Dota 2 Int. 2013
Neolution E-Sport จากประเทศไทย ประกาศการเป็นผู้สนับสนุนให้กับทีมแข่งเกมส์ Orange Esport Dota 2 จากมาเลเซีย เพื่อแข่งขันเกมส์ Dota 2 รายการ The International 3 ซึ่งเป็นรายการแข่งระดับโลกในปี 2013 ด้วย
CEO จาก Orange Esport ออกมายืนยันว่า ทางสังกัดจะเซ็นสัญญาผู้ให้การสนับสนุนของ Neoution โดยมีสมาชิกแข่งเกมส์ทั้ง 7 คนเข้าร่วมงานด้วย นอกจากนั้น Orange Esport CyberCafe ร้านอินเตอร์เน็ตที่ใหญ่ที่สุดในมาเลเซีย เตรียมร่วมสนับสนุน Neolution Esport CyberPartner Project ซึ่งเป็นโครงการร้านอินเตอร์เน็ตอีกด้วย

ขอบคุณ Mthai   

อย่าลืมกดขอบคุณกันนะครับ ^^

คะแนน

• ขอบคุณครับ

sussu พลังน้ำใจ +1

Gz
:: สมาชิกรุ่นใหญ่ ::

คนที่69
เพศ ไม่ระบุ
กระทู้ 5
โพสต์ 3395
พลังน้ำใจ2522
สตางค์4277
เครดิต6181
ออนไลน์308
สถานะ

โพสต์ 2013-4-16 05:53:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ

คะแนน

I Love Ozazic.net
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้